ತಾಲೂಕು ಬಂಟರ ಯುವ ವಿಭಾಗ ಅಧ್ಯಕ್ಷರಾಗಿ ಪ್ರಸಾದ್ ಶೆಟ್ಟಿ ಆಯ್ಕೆ

                       ಪ್ರಸಾದ್ ಶೆಟ್ಟಿ ಎಣಿಂಜೆ                                    ಕಿಶೋರ್ ಶೆಟ್ಟಿ ಅರಸಿನಮಕ್ಕಿ

ಬೆಳ್ತಂಗಡಿ: ತಾಲೂಕು ಬಂಟರ ಯುವ ವಿಭಾಗದ ಅಧ್ಯಕ್ಷರಾಗಿ ಪ್ರಸಾದ್ ಶೆಟ್ಟಿ ಎಣಿಂಜೆ, ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿಯಾಗಿ ಕಿಶೋರ್ ಶೆಟ್ಟಿ ಅರಸಿನಮಕ್ಕಿ ಅವಿರೋಧವಾಗಿ ಆಯ್ಕೆಯಾದರು. ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷರಾಗಿ ಗಿರೀಶ್ ಶೆಟ್ಟಿ ನಾಳ, ಕೋಶಾಧಿಕಾರಿಯಾಗಿ ಶಶಿರಾಜ್ ಶೆಟ್ಟಿ ಗುರುವಾಯನಕೆರೆ, ನಿರ್ದೇಶಕರುಗಳಾಗಿ ಸುರೇಶ್ ಶೆಟ್ಟಿ ಬೊಳ್ಳಾಜೆ, ಕಿರಣ್ ಕುಮಾರ್ ಶೆಟ್ಟಿ ಪುಷ್ಪ ಸದನ ಜೈನ್ ಪೇಟೆ, ಸಂತೋಷ್ ಶೆಟ್ಟಿ ಚಿಬಿದ್ರೆ , ದಿನೇಶ್ ಶೆಟ್ಟಿ ಲಾಲ, ರಮೇಶ್ ಶೆಟ್ಟಿ ಗರ್ಡಾಡಿ, ಚೇತನ್ ಶೆಟ್ಟಿ ಗುರಿಪಳ್ಳ, ರಾಜೇಶ್ ಶೆಟ್ಟಿ ನಂದೊಟ್ಟು, ಪ್ರಶಾಂತ್ ಶೆಟ್ಟಿ ಕರಂಬಾರು, ಪ್ರಜ್ವಲ್ ಶೆಟ್ಟಿ ಪಾಡ್ಯಾರು ಗುರುವಾಯನಕೆರೆ, ಸಚಿನ್ ಶೆಟ್ಟಿ ಕುರೇಲ್ಯ ಬಳೆಂಜ, ಪ್ರೀತಂ ಕಿನ್ನಿಗೋಳಿ ಮದ್ದಡ್ಕ ಇವರುಗಳು ಆಯ್ಕೆಯಾಗಿದ್ದಾರೆ.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.