ಉಜಿರೆ ಜೇಸಿಐ ಅಧ್ಯಕ್ಷರಾಗಿ ವಿಜೇಂದ್ರ ದೇವಾಡಿಗ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿಯಾಗಿ ಅಭಿಜಿತ್ ಬಡಿಗೆರ

ಉಜಿರೆ : ಜೇಸಿಐ ಉಜಿರೆ ಇದರ 2018ನೇ ಸಾಲಿನ ಅಧ್ಯಕ್ಷರಾಗಿ ಜೇಸಿ ವಿಜೇಂದ್ರ ದೇವಾಡಿಗ ಆಯ್ಕೆಯಾಗಿದ್ದಾರೆ. ನಿಕಟ ಪೂರ್ವ ಅಧ್ಯಕ್ಷರಾಗಿ ಜೇಸಿ ದೇವದಾಸ್ ನಾಯಕ್, ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿಯಾಗಿ ಜೇಸಿ ಅಭಿಜಿತ್ ಬಡಿಗೆರ, ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷರುಗಳಾಗಿ ಜೇಸಿ ನವೀನ್ ಕುಮಾರ್ ಜೈನ್, ಜೇಸಿ ವಿಕಾಸ್, ಜೇಸಿ ಪ್ರಸಾದ್ ಕುಮಾರ್, ಜೇಸಿ ರಾಜು, ಜೇಸಿ ಸತೀಶ್, ಜೊತೆ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿಯಾಗಿ ಜೇಸಿ ರವಿ, ಕೋಶಾಧಿಕಾರಿಯಾಗಿ ಸುಮನ್ ಜೈನ್, ಜೇಸಿರೆಟ್ ಅಧ್ಯಕ್ಷೆ ಜೇಸಿರೆಟ್ ಶ್ರೀಮತಿ ಅಶ್ವಿನಿ ರವಿ, ಜ್ಯೂನಿಯರ್ ಜೇಸಿ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಜೆಜೇಸಿ ಜಗದೀಶ್, ಮಾಧ್ಯಮ ಪ್ರತಿನಿಧಿ ಜೇಸಿ ಹೆರಾಲ್ಡ್ ಪಿಂಟೊ, ನಿರ್ದೇಶಕರುಗಳಾಗಿ ಜೇಸಿ ದೀಕ್ಷಿತ್, ಜೇಸಿ ಚೆನ್ನವೀರ್, ಜೇಸಿ ಸುರೇಶ್ ಮಾಚಾರು, ಜೇಸಿ, ಸುಮಂತ್ ಕುಮಾರ್ ಜೈನ್, ಜೇಸಿ ನಾಗರಾಜ್ ಬಂಡಾರಿ, ಜೆಜೇಸಿ ಸಂಘಟಕರಾಗಿ ಜೇಸಿ ಸುವೀರ್ ಜೈನ್, ಜೇಸಿ ಹರೀಶ್ ಶೆಟ್ಟಿ ಸರ್ವಾನುಮತದಿಂದ ಆಯ್ಕೆಯಾಗಿದ್ದಾರೆ.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.