ಎಣ್ಮೂರು : ಮಹಿಳಾ ಸಮಾವೇಶದ ಪೂರ್ವಾಭಾವಿ ಸಭೆ

Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1

enmoor mahila samavesha 1 copy

ಸುಳ್ಯ ತಾಲೂಕು ಬಿಜೆಪಿ ಮಹಿಳಾ ಮೋರ್ಚಾ ಬೆಳ್ಳಾರೆ ಶಕ್ತಿ ಕೇಂದ್ರದ ವತಿಯಿಂದ ಎಣ್ಮೂರು ಶ್ರೀ ಸೀತಾರಾಮಾಂಜನೇಯ ಭಾರತಿ ಭಜನಾ ಮಂದಿರದಲ್ಲಿ ಸೆ.೧೩ ರಂದು ಮಹಿಳಾ ಸಮಾವೇಶದ ಪೂರ್ವಭಾವಿ ಸಭೆ ಮತ್ತು ಮುಷ್ಟಿಯ ಅಕ್ಕಿ ಅಭಿಯಾನವನ್ನು ದೇವಿ ಪ್ರಸಾದ್ ಎಣ್ಮೂರು ಚಾಲನೆ ನೀಡಿದರು. ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ಬಿಜೆಪಿ ಜಿಲ್ಲಾ ಮಹಿಳಾ ಮೋರ್ಚಾದ ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷೆ ಭಾಗೀರಥಿ ಮುರುಳ್ಯ, ಕಾರ್ಯಕಾರಿಣಿ ಸದಸ್ಯೆ ಸುವರ್ಣಿನಿ, ಮಹಿಳಾ ಮಂಡಲ ಸಮಿತಿ ಸದಸ್ಯೆ ಭಾಗ್ಯಪ್ರಸನ್ನ, ಮಹಿಳಾ ಮೋರ್ಚಾದ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಜಯಂತಿ ಅಜ್ಜಾವರ, ಜಿಲ್ಲಾ ಪಂಚಾಯತ್ ಸದಸ್ಯೆ ಪುಷ್ಪಾವತಿ ಬಾಳಿಲ, ತಾಲೂಕು ಪಂಚಾಯತ್ ಸದಸ್ಯೆ ಜಾನವಿ ಕಾಂಜೋಡು, ಶುಭದಾ ಎಸ್ ರೈ, ಬೆಳ್ಳಾರೆ ಶಕ್ತಿ ಕೇಂದ್ರದ ಅಧ್ಯಕ್ಷರಾದ ದಿವ್ಯ ಯೋಗಾನಂದ, ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಕಮಲಾ ಬಾಳಿಲ, ಜಾಲ್ಸೂರು ಶಕ್ತಿ ಕೇಂದ್ರದ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಸರಸ್ವತಿಯ ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.