HomePage_Banner_
HomePage_Banner_
HomePage_Banner_

ವರ್ತಕರ ಸಂಘದ ಅಧ್ಯಕ್ಷರಾಗಿ ಪಿ.ಬಿ.ಸುಧಾಕರ ರೈ 3ನೇ ಬಾರಿ ಆಯ್ಕೆ

Advt_NewsUnder_1

Sudhakara rai P B

ಸುಳ್ಯ ವಾಣಿಜ್ಯ ಮತ್ತು ಕೈಗಾರಿಕೋದ್ಯಮಿಗಳ ಸಂಘ ಇದರ ನೂತನ ಕಾರ್ಯಕಾರಿ ಸಮಿತಿ ಪದಾಧಿಕಾರಿಗಳ ಅಯ್ಕೆ ಸೆಪ್ಟೆಂಬರ್ ೫ ರಂದು ಎ.ಪಿ.ಎಂ.ಸಿ ಸಭಾಂಗಣದಲ್ಲಿ ನಡೆಯಿತು ಅಧ್ಯಕ್ಷರಾಗಿ ಪಿ.ಬಿ ಸುಧಾಕರ ರೈ ಮೂರನೇ ಬಾರಿ ಆಯ್ಕೆಯಾದರು. ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷರಾಗಿ ಹಾಜಿ ಅಬ್ಬಾಸ್ ಕಟ್ಟೆಕ್ಕಾರ್,ಪಿ.ಆರ್ ಚಂದ್ರ ಶೇಖರ್,ಹಾಜಿ ಅಬ್ದುಲ್ ಹಮೀದ್ ಜನತಾ, ಪ್ರಧಾನ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿಯಾಗಿ ಡಿ.ಎಸ್.ಗಿರೀಶ್, ಜೊತೆ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿಯಾಗಿ ಟಿ.ಎಂ.ಖಾಲಿದ್,ಜಗನ್ನಾಥ ರೈ, ಕೋಶಾಧಿಕಾರಿ ಯಾಗಿ ಸುರೇಶ್ಚಂದ್ರ ಕೆ.ವಿ, ಸದಸ್ಯರುಗಳಾಗಿ ಪ್ರಭಾಕರನ್ ನಾಯರ್ ಸ್ವಾಗತ್, ಅಂ ಗಣೇಶ್ ಭಟ್, ಎಂ.ಎನ್.ಶ್ರೀಕೃಷ್ಣ ಭಟ್, ಅನಂದ ಪೂಜಾರಿ, ದಯಾನಂದ ಕೊಯಿಂಗೋಡಿ, ಸುಂದರ ರಾವ್.ಎಂ,ಪಿ.ಎ.ಮಹಮ್ಮದ್, ಚಂದ್ರಶೇಖರ್ ನಂಜೆ, ಶಶಿಧರ್ ಶೆಟ್ಟಿ, ಜಗದೀಶ್ ಸರಳಿಕುಂಜ, ದಾವರಾಮ್, ಧರ್ಮಪಾಲ ಕೆ.ಎಸ್, ಜಯಂತ್ ಶೆಟ್ಟಿ ಆಯ್ಕೆಯಾದರು

Advt_NewsUnder_2
Advt_NewsUnder_2
Advt_NewsUnder_2

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.