ಕ್ಲೀನ್‌ಕೇರ್ ಎಕ್ಸ್‌ಪ್ರೆಸ್ ಲಾಂಡ್ರಿ ಸೊಲ್ಯುಶನ್ಸ್ ಶುಭಾರಂಭ

3ಸುಳ್ಯ ಮೆಸ್ಕಾಂ ಕಛೇರಿ ಬಳಿ ಗಿರೀಶ್ ನಾರ್ಕೋಡು ಮತ್ತು ಮೊಹಮ್ಮದ್ ಆಲಿ ಚಟ್ಟೆಕಲ್‌ರವರ ಮಾಲಕತ್ವದ ಕ್ಲೀನ್‌ಕೇರ್ ಎಕ್ಸ್‌ಪ್ರೆಸ್ ಲಾಂಡ್ರಿ ಸೊಲ್ಯುಶನ್ಸ್ ನ.೧೧ರಂದು ಶುಭಾರಂಭಗೊಂಡಿತು.

2ಸುಳ್ಯ ಎ.ಒ.ಎಲ್.ಇ. ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಡಾ| ಕೆವಿ ಚಿದಾನಂದ ದೀಪಬೆಳಗಿಸಿ ಸಂಸ್ಥೆಯನ್ನು ಉದ್ಘಾಟಿಸಿದರು.

1ಈ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಸುಳ್ಯ ನ.ಪಂ. ಅಧ್ಯಕ್ಷೆ ಶೀಲಾವತಿ ಮಾಧವ, ವರ್ತಕರ ಸಂಘದ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಪಿ.ಬಿ.ಸುಧಾಕರ ರೈ, ಸುಳ್ಯ ಬ್ಲಾಕ್ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಎಂ. ವೆಂಕಪ್ಪ ಗೌಡ, ನ.ಪಂ ಸದಸ್ಯರುಗಳಾದ ಎನ್.ಎ. ರಾಮಚಂದ್ರ, ಹಾಜಿ ಮುಸ್ತಾಫ ಜನತಾ, ಕಿರಣ್ ಕುರುಂಜಿ, ಗಿರೀಶ್ ಕುಮಾರ್ ಕಲ್ಲುಗದ್ದೆ, ಕಟ್ಟಡ ಮಾಲಕ ರಾಧಾಕೃಷ್ಣ , ಕೊಡಗು ಜಿ.ಪಂ. ಸದಸ್ಯೆ ಭವ್ಯ ವಿರಾಜಪೇಟೆ, ಸವಿತಾ ನಾರ್ಕೋಡು ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು. ಚಂದ್ರಕಾಂತ್ ನಾರ್ಕೋಡು ಸ್ವಾಗತಿಸಿ, ವಂದಿಸಿದರು. ಡಾ| ಚಿದಾನಂದ, ಪಿ.ಬಿ.ಸುಧಾಕರ ರೈ ಮಾತನಾಡಿ ಸಂಸ್ಥೆಗೆ ಶುಭಹಾರೈಸಿದರು. ಈ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಸವಿತಾ ಗಿರೀಶ್ ನಾರ್ಕೋಡುರವರನ್ನು ಡಾ| ಚಿದಾನಂದರವರು ಶಾಲು ಹೊದಿಸಿ ಸನ್ಮಾನಿಸಿದರು.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.