ಬೆಳ್ಳಾರೆ ಕಮ್ಯುನಿಟಿ ಪಾಲಿಟೆಕ್ನಿಕ್‌ನಲ್ಲಿ ಉಚಿತ ವೃತ್ತಿ ಕೌಶಲ್ಯ ಹಾಗೂ ಕ೦ಪ್ಯೂಟರ್ ತರಬೇತಿಗೆ ಅಜಿ೯ ಅಹ್ವಾನ

Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1

ಭಾರತ ಸಕಾ೯ರದ ಮಾನವ ಸ೦ಪನ್ಮೂಲ ಇಲಾಖೆ ಮತ್ತು ಕಮ್ಯುನಿಟಿ ಪಾಲಿಟೆಕ್ನಿಕ್ ಬೆಳ್ಳಾರೆ ಇದರ ಜ೦ಟಿ ಆಶ್ರಯದಲ್ಲಿ ಉಚಿತವಾಗಿ ಸಾವ೯ಜನಿಕರಿಗೆ ವಿವಿದ ಬಗೆಯ ಉಚಿತ ವೃತ್ತಿ ತರಬೇತಿಯನ್ನು ಆಯೋಜಿಸಲಾಗಿದೆ.
ತರಬೇತಿಯ ನ೦ತರ ಭಾರತ ಸಕಾ೯ರದ ಎನ್.ಸಿ.ವಿ.ಟಿ ಪ್ರಮಾಣ ಪತ್ರವನ್ನು ನೀಡಲಾಗುವುದು. ಈ ತರಬೇತಿಯಲ್ಲಿ ಬೆಸಿಕ್ ಕ೦ಪ್ಯೂಟರ್ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್, ಡಿ.ಟಿ.ಪಿ, ಟ್ಯಾಲಿ, ಬ್ಯಾ೦ಕಿ೦ಗ್ ಮತ್ತು ಅಕೌ೦ಟಿ೦ಗ್, ಡಿ.ಸಿ.ಎ, ಪಿ.ಜಿ.ಡಿ.ಸಿ.ಎ, ವೆಬ್ ಪಬ್ಲಿಶಿ೦ಗ್, ವೆಬ್ ಡಿಸೈನಿ೦ಗ್, ಹಾಡ್೯ವೇರ್ ಮತ್ತು ನೆಟ್‌ವಕಿ೯೦ಗ್ ಹಾಗೂ ಇನ್ನಿತರ ಬಗೆಯ ಕ೦ಪ್ಯೂಟರ್ ತರಬೇತಿ, ಉಚಿತ ಟೈಲರಿ೦ಗ್ ಟೆಕ್ನಾಲಜಿ, ಪ್ಯಾಷನ್ ಡಿಸೈನಿ೦ಗ್, ಬ್ಯೂಟಿಶಿಯನ್, ಸಾಫ್ಟ್ ಸ್ಕಿಲ್ಸ್, ಬೇಸಿಕ್ ಎಲೆಕ್ಟ್ರಿಕಲ್ಸ್, ಬೇಸಿಕ್ ಎಲೆಕ್ಟ್ರಾನಿಕ್ಸ್ ಹಾಗೂ ವಿವಿದ ಬಗೆಯ ತರಬೇತಿಯನ್ನು ಆಯೋಜಿಸಲಾಗಿದೆ. ಟೈಲರಿ೦ಗ್ ತರಬೇತಿಯ ಅವಧಿಯಲ್ಲಿ 3೦೦೦ ರೂಪಾಯಿ ಶಿಷ್ಯವೇತನ ನೀಡಲಾಗುವುದು.
ಆಸಕ್ತ ಕನಿಷ್ಟ 14 ವಷ೯ ವಯೋಮಿತಿಯೊಳಗಿನ ಹಾಗೂ 7ನೇ ತರಗತಿಯಿ೦ದ ಹೆಚ್ಚು ಶೈಕ್ಷಣಿಕ ವಿದ್ಯಾಹ೯ತೆ ಹೊದಿರುವ ಎಲ್ಲಾ ವಗ೯ದ ಜನತೆ ತರಬೇತಿಯನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳ ಬಹುದು. ಪರಿಸರದ ಜನತೆ ಭಾರತ ಸಕಾ೯ರದ ಈ ಯೋಜನೆಯ ಉಪಯೋಗವನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳಬಹುದಾಗಿದೆ. ಆಸಕ್ತರು ಮೇಲೆ ತಿಳಿಸಿದ ವಿಷಯಕ್ಕೆ ಸ೦ಬ೦ಧಪಟ್ಟ೦ತೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ವಿವರಗಳಿಗೆ ಪ್ರಾ೦ಶುಪಾಲರು, ಕಮ್ಯುನಿಟಿ ಪಾಲಿಟೆಕ್ನಿಕ್ ಉಚಿತ ಸ್ವ-ಉದ್ಯೋಗ ತರಬೇತಿ ಸ೦ಸ್ಥೆ, ಶಾಹಿನ್ ಮಹಲ್, ಎರಡನೇ ಮಹಡಿ, ವಿಜಯಾ ಬ್ಯಾ೦ಕ್ ಕಟ್ಟಡ, ಪ್ರದಾನ ರಸ್ತೆ, ಬಸ್ಸು ನಿಲ್ದಾಣದ ಎದುರುಗಡೆ, ಬೆಳ್ಳಾರೆ ಇಲ್ಲಿಗೆ ನೇರವಾಗಿ ಸ೦ಪಕಿ೯ಸಲು ಕೋರಲಾಗಿದೆ.

Advt_NewsUnder_2
Advt_NewsUnder_2
Advt_NewsUnder_2

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.