ಬಳ್ಳಮಂಜ ಮಹತೋಭಾರ ಶ್ರೀ ಅನಂತೇಶ್ವರ ಸ್ವಾಮಿ ದೇವಸ್ಥಾನದ ಹೊರಸುತ್ತು ಪೌಳಿಯ ಶಿಲಾನ್ಯಾಸ

ballamanja1

ballamanja2

ballamnja

ballamanja

Ballamanja3

ballamanja4

ಮಚ್ಚಿನ : ಬಳ್ಳಮಂಜ ಶ್ರೀ ಅನಂತೇಶ್ವರ ಸ್ವಾಮಿ ದೇವಸ್ಥಾನದ ರಾಜಗೋಪರ ನಿರ್ಮಾಣಕ್ಕೆ ಡಿ. 3ರಂದು ಶಿಲಾನ್ಯಾಸ ನಡೆಯಿತು.
ಶಾಸಕ ಕೆ. ವಸಂತ ಬಂಗೇರ, ದೇವಸ್ಥಾನದ ಅನುವಂಶೀಯ ಆಡಳಿತ ಮೊಕ್ತೇಸರ ಡಾ| ಹರ್ಷ ಸಂಪಿಗೆತ್ತಾಯ, ಕೇಶವ ಜೋಗಿತ್ತಾಯ, ರಾಜಶೇಖರ ಅಜ್ರಿ, ಪಾರೆಂಕಿ ದೇವಸ್ಥಾನದ ಆಡಳಿತ ಮೊಕ್ತೇಸರ ರಾಜಶೇಖರ ಶೆಟ್ಟಿ, ಮಡವು ಬಾಲಸುಬ್ರಹ್ಮಣ್ಯ ದೇವಸ್ಥಾನದ ಆಡಳಿತ ಮೊಕ್ತೇಸರ ಮೋನಪ್ಪ ಪೂಜಾರಿ ಕಂಡೆಂತ್ಯಾರು, ಮದ್ದಡ್ಕ ಕಿರಿಯಾಡಿ ದೇವಸ್ಥಾನದ ಆಡಳಿತ ಮೊಕ್ತೇಸರ ಉದಯ ಕುಮಾರ್ ಸಂಪಿಗೆತ್ತಾಯ, ವಿಶ್ವನಾಥ ಬಂಗೇರ ಕಾರಂದೂರು, ಪದ್ಮನಾಭ ಸಾಲ್ಯಾನ್, ಸತೀಶ್ ಕಾರಂದೂರು, ನಾರಾಯಣ ಪೂಜಾರಿ, ಶಶಿಧರ ರೈ, ಗುರುಪ್ರಸಾದ್ ಬಳ್ಳಮಂಜ, ಶ್ಯಾಮ್ ಪ್ರಸಾದ್ ಸಂಪಿಗೆತ್ತಾಯ, ಮಚ್ಚಿನ ಗ್ರಾ.ಪಂ ಅಧ್ಯಕ್ಷೆ ಹರ್ಷಲತಾ, ಸುಬ್ಬಯ್ಯ ಶೆಟ್ಟಿ ಕೋರಬೆಟ್ಟು, ಸುಧೀರ್ ಶೆಟ್ಟಿ ಕೋರಬೆಟ್ಟು, ಶಶಿಕಲಾ ಸಂಪಿಗೆತ್ತಾಯ, ಬಾಲಕೃಷ್ಣ, ಅನಂತರಾಮ ಗೌಡ ಪಾಲಡ್ಕ ಮೊದಲಾದವರು ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.