HomePage_Banner_
HomePage_Banner_
HomePage_Banner_

ಬೆಳ್ತಂಗಡಿ ಲೋಕೋಪಯೋಗಿ ಇಲಾಖೆ ಗುತ್ತಿಗೆದಾರರ ಸಂಘ ಅಧ್ಯಕ್ಷರಾಗಿ ವಿನಯ ಹೆಗ್ಡೆ, ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಎ.ಜೆ ಅನಿಲ್

Advt_NewsUnder_1

suddi COLORpdf BLDY  2, 4, 6, 8, 10, 12, 14, 16, 18, 20, 22.p65ಬೆಳ್ತಂಗಡಿ : ಇಲ್ಲಿ ಲೋಕೋಪಯೋಗಿ ಇಲಾಖೆ ಗುತ್ತಿಗೆದಾರರ ಸಂಘದ 2017-18ರ ಸಾಲಿನ ಅಧ್ಯಕ್ಷರಾಗಿ ವಿನಯ ಹೆಗ್ಡೆ,  ಗೌರವಾಧ್ಯಕ್ಷರಾಗಿ ಗಿರಿರಾಜ ಬಾರಿತ್ತಾಯ, ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷರಾಗಿ ಎಂ. ರಫೀಕ್, ನಾಗೇಶ್ ಕುಮಾರ್, ಪ್ರಭಾಕರ ನಾಯ್ಕ, ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿಯಾಗಿ ಅನಿಲ್ ಎ.ಜೆ., ಜೊತೆ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿಯಾಗಿ ದಯಾನಂದ, ಕೋಶಾಧಿಕಾರಿಯಾಗಿ ಪ್ರವೀಣ್ ಕುಮಾರ್,  ಕಾರ್ಯಕಾರಿ ಸಮಿತಿ ಸದಸ್ಯರಾಗಿ ಧನಂಜಯ ರಾವ್, ಕೃಷ್ಣ ಕುಮಾರ್, ರಾಜ್‌ಪ್ರಕಾಶ್, ವಿಶ್ವನಾಥ ಲಾಯಿಲ, ಆದಂ ಸಾಹೇಬ್, ಗೌರವ ಸಲಹೆಗಾರರಾಗಿ ಗೋಕುಲದಾಸ್ ಭಂಡರ್ಕಾರ್, ಮಂಜುನಾಥ್ ಕಾಮತ್, ಪ್ರದೀಪ್ ಎನೋಡಿ, ಹೆರಾಲ್ಡ್ ಡಿಸೋಜ., ವಸಂತ ಮಜಲ್ ಆಯ್ಕೆಯಾದರು.

Advt_NewsUnder_2
Advt_NewsUnder_2

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.